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Jina la mwanafunzl ..o

S.L.p. 802,
MOROGORO.

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKOND

1.0  Utangulizi:

mzazi au mlezi wake atachukuliwa hatua kali za kisheria.
2.0 Mambo muhimu ya kuzingatia
2.1  SarezaShule
a suruali rangi ya bluu nyeusi(dark

2.2 Maelezo yamshono

YA WILAYA YA MOROGORO MKOA WA MOROGORO MWA KA 202§

s

Ninayofuraha kukuarifu kuwa umechaguliwa kujiunga

shule va Sekondari ya Kibungo juu kwa mwaka 202§.
ho wa buripots o
bila taacida

he J4/01/202]; na mwis

Muhula wa kwanza wa masomo utaanza tare
ndani va siku zilizopangwa

tarehe 18/01/202) Mwanafunzi asiporipoti

(a)Sare ya shule hii ni Shati jeupe mikono mifupi n

blue )kwa wavulana na wasichana shati jeupe mikono mifupi n
nyeusi(dark blue ).
Nb:wazazi simamieni ushonaji wa sketi na suruali za
mwanafunzi atakaekuja na sare isiyokubalika.

(a) Wasichana. Sketi ndefu inayovu
kifundo cha mguu chini isizidi sm5) na
Hijabu rangi ya Hijabu ni nyeupe.

(b) Wavulana. Suruali ndufu zenye rin
shati jeupe mikono mifupi.

(c) T-shirt na sweta zitapatikana shuleni.

(d) Viatu vyeusi vya ngozi vya kamba kwa wote.

(e) Soksi nyeupe kwa wote.

2.3 Mahitaji ya kitaaluma

Mwanafunzi anatakiwa kuwa na daftari zisizo pungua 9,(Counter book) au daftari
zozote kubwa kwa matumizi ya sekondari, na daftari za mazoezi na

mitihani zisizo pungua 10, kalamu za kutosha, Mkebe wa hesabu pamoja na rula.
Nb:Kila mwanafunzi siku ya kuripoti ni lazima aje na peni zisizopungua mbili peseli
moja na rula moja vifaa hivyo vitakaguliwa ili kuepusha tabia ya kuibiana..

ARI KIBUNGO JUU DI"\I.M,\’\’!MURI

kidata cha kwanza katikas

a sketi rangi ya bluu

vijana wenwhatuta pokea

ka magoti kwa kiwango kikubwa(kutoka kwenye
shati jeupe mikono mifupi.Kwa waniovaa

da(Tahadhali isiwe modo haita kubaliwa) na
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2.3Mahitaji mengine

3.0.
3.L

»  Mkando mweust ko wavulona,
o Suruali yeusi kwa wavulona no sketi yeusi kwa wasichana kwa opli yo shughall zo
shamba,
* Track suite nyeusi av bukta no fulana za rangi ya bluvjezi yo timu yo taifa yo
bluu)kwa ajili ya michezo.
NB: Tunashauri kila mwanafunzi awe na sare za shule mbili ili kuepuka kuchokaa
mapema.

SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE.
Si‘mle hii inacndeshwa kwa mujibu wa Sheria ya Elimu Na-25 ya mwaka 1978 na kama
irlf"}’Olckcbif.hwa sheria ya Elimu Na 10 ya mwaka 1995, Aidha inazingatia miongozo yoie
iliyotolewa na Wizara ya Elimu yenye dhamana na Elimu nchini na ofisi ya TAMISEMI yenye
jukumu la usimamizi na uendeshaji wa Elimu.
Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo:-
(a) Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, wanofunzi wengine na jami bwa ujumis
jambo lu luzima.
(b) Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule ni muhimu.
(c) Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa.
(d) Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelezo juu ya kuwepo ndani na nje ya
mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wako katika shule hii.
(e) Kutunza usafi wa mwili na mazingira ya shule.
(f) Kuvaa sare ya shulg wakati wote unapotakiwa.
(g) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote.
(h) Kutunza na kulinda mali za shule ni jukumu la kila mwanafunzi.

3.2. Makosa yafuatayo yanaweza kusababisha ufukuzwe shule.

4.0.

1. Wizi.

2. Uasherati, ubakaji, Ushoga.

3. Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya.

4. Uvutaji bangi.

5, Mwanafunzi kuwa na simu ya mkononi,

6. Kupiguna na kupiga.

7. Kuharibu kwa makusudi maliya Umma.

8. Kudharau Bendera ya Taifa.

9, Kuoa au kuolewa.

10. Kupata mimba au kusababisha mimba ndani na nje ya shule.

11, Kutoa mimba.
12. Kugoma, kuchochea na kuongoza au kuvuruga amani na usalama wa shule au watu.

132. Kukataa adhabu kwa makusudi.

Mambo mengine muhimu,
Endapo mwanafunzi anatatizo lolote |a kiafya mzazi au mlezi atoe maelezo kwa maandishi

taarifa hiyo ipitishwe na mwalimu mkuu katika shule aliyotoka mwanafunzi.

“KARIBU SANA KIBU}‘{JGO UU SEKONDARI”
<
........ e

MKUU WA SHULE
TAEPA, F |

THE HEADMASTER
KIBUNGN JUU SECONDARY SCHOOL
P. 0. Box 802

MOROGORO
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