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YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI KINOLE

1. UTANGULIZI
Ninafurahi kukuarifu kuwa umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule ya
sekondari ya kinole iliyopo kata ya Kinole wilaya ya Morogoro mkoani Morogoro mwaka 2021.
Shule itafunguliwa tarche 11/01/2021 hivyo unatakiwa kuripoti shuloni kuanzia 11/01/2021 hadi
25/01/2021.

2. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

a) SARE ZA SHULE

WASICHANA

i. Sare ya shule hii ni shati 2 nyeupe mikono mifupi na Sketi 2 rangi ya zambarau

ii. maelezo ya mshono rinda boksi kwa wasichana na inayovuka magoti

iii. Hijabu inayoruhusiwa ni nyeupe isiyokuwa na maua au urembo wowote na yenye kufunika kifua
iv. sare za michezo kwa shule hii ni fulana yangi ya bluu bahari na traki suti za rangi ya bluu
bahari

v. sweta rangi ya zambarau
vi. T-shirt rangi ya kijivu (gray) yenye nembo ya shule na itavaliwa siku za jumatano na ijumaa tu

WAVULANA

i Sare ya shule hii ni shati 2 nyeupe mikono mifupi na suruali 2 rangi ya zambarau
Maelezo ya mshono suruali iwe na marinda mawili na mkunjo chini (turn up) isiyobana

ii. sweta rangi ya zambarau

iii. T-shirt rangi ya kijivu (gray) yenye nembo ya shule na itavaliwa siku za jumatano na
ljumaa tu

iv. MAHITAJI MENGINE
a. viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba kwa wote visiwe na visigino virefu
b. soksi nyeupe kwa wasichana na nyeusi kwa wavulana
c. tunasisitiza sketi ndefu inayovuka magoti, pia
d. tunasisitiza suruali isibane na iwe na mkunjo chini (Turn up)
e. Daftari (counter book Q3) tisa (9) kwa wote na mkebe kwa ajili ya masomo ya sayansi
f. mkanda mweusi kwa wavulana
g. raba nyeupe kwa ajili ya michezo kwa wote
h. meza na kiti
V. VIFAA VYA USAFI
i. Kila mwanafunzi anatakiwa kuja na fagio moja ( chelewa) na ndoo moja ndogo
ii. fyekeo moja (kwanja/panga) kwa wavulana
iii. jembe moja lenye mpini kwa wasichana



3. SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE

Shule hii inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya elimu Na. 25 ya mwaka 1978. Aidha inazingatia
miongozo yote inayotolewa na wizara yenye dhamana ya elimu nchini.

Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo;

a)

b)
c)
d)
e)

f)
g)
h)
1)

Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, wanafunzi wengine na jamii kwa ujumla
ni jambo la lazima.

Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule ni muhimu

Kutimiza kwa makini maandalio ya jioni ( preparation) .

Kuwabhi katika kila shughuli za shule na zingine utakazopewa

Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelezo juu ya kuwepo ndani na njeya
mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wako katika shule hii

Kutunza usafi wq mwili, mavazi na mazingira ya shule

Kuvaa sare ya shule kwa wakati wote unapotakiwa

Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote

Kutunza mali za umma

Makosa yafuatayo yanaweza kusababisha kufukuzwa au kusimamishwa shule;
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Wizi

Uasherati, ubakaji, ushoga

Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya
Uvutaji bangi

Mwanafunzi kuwa na simu ya mkononi
Kupigana au kupiga

Kuharibu kwa makusudi mali za umma
Kudharau bendera ya shule

Kuoa au kuolewa

. Kupata mimba au kusababisha mimba ndani na nje ya shule

. Kutoa mimba

. Kugoma, kuchochea na kuongoza au kuvuruga amani na usalama shule au watu
. Kukataa adhabu kwa makusudi

. Kutoroka shule wakati ratiba za masomo zikiendelea.

Mambo mengine muhimu yanayopaswa kukamilishwa na kuwasilishwa shuleni na mwanafunzi

i. Medical examination form ambayo itajazwa na mganga mkuu wa hospitali ya
serikali

1. Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni na maelekezo mengine
yatakayotolewana shule

Tafadhali soma kwa makini maelekezo/ maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu

KARIBU SANA SHULE YA SEKONDARI YA KINOLE
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SEHEMU A (ijazwe na mzazi/ mlezi)

MO s 0 50 wmens vereeeeen.... mzazi/ mlezi wamwanafunzi. .. s

Nmaah1d1 kwamba nitamtunza kl_]ana wangu ambaye Ni............ccceeeveeivieeeinieeneenieeeeenn kwa k1p1nd1 chote
cha masomo yake atakapokuwa shuleni na kuhakikisha kwamba mwanangu atatii na kuziheshimu sheria
zote zilizowekwa shuleni vilevile nitamtekelezea mahitaji yake yote muhimu ili aweze kuendelea na
masomo yake.

Sahihi ya mazizi/ mlezi..................cooeivi i,
Jnalamzazimlezi..................ccoovviiiiiiiiiiiii i,

SEHEMU B (ijazwe na mwanafunzi)
Mimi ... dini yangu ni............................... Shule ninayotoka..........c..c.coocervrnnee. jinala
mzazi/mlezi wakiume ni ................ccccoeeeeiiiiiiicii, na mzazi wa kike ni

i .. nikiwa kama mwanafunzi wa shule ya sekondari yakinole,
nmaah1d1 kuwa nitazitii na kuz1hesh1mu sheria zote za shule.

Sahihi yamwanafunzi.........................oocooviin i
Jnalamwanafunzi: ...t

*fomu hii irudishwe pindi mwanafunzi anaporipoti shuleni



MEDICAL EXAMINATION FORM
THE HEADMASTER/MISTRESS,
KINOLE SECONDARY SCHOOL,
P.0 BOX 6487,
MOROGORO.

TO BE FILLED BY MEDICAL OFFICER IN RESPECT OF ALL FORM ONE ENTRANTS AND NEW
SCHOOL EMPLOYEES
PUPIL'S NAME: ... oottt et e e

BLOOD COUNT (RED AND WHITE) ........coiiiiiiiii i e
STOOL EXAMINATION ... e e
URINE AN ALY SIS .. e

ADDITIONAL INFORMATION
E.g physical defects or impairments, infects chronic of family diseases Etc.

I certify that above is fit/unfit for admission into a day/boarding school

SIGNALUIE ..., destgnation.....................cooiii
SO

Note: medical officer at the time of examination please treat the individual for any illness you note. This
complete form should be sent to the head of school.
No pupil or person may be enrolled without certification of physical fitness.



