SHULE YA SEKONDARI KISAKI
S.L.P 2250
MOB:0786 382 382

S.L.P 1880
MOROGORO.

YAH:MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI KISAKI WILAYA YA
MOROGORO MKOA WA MOROGORO MWAKA 2021

1.0 UTANGULIZI

Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule ya
Kisaki sekondari kwa mwaka 2021
Shule ya sekondari kisaki ipo umbali wa Km 142 Kaskazini/Mashariki/Magharibi/kusini mjini
Mkuu wa Mkoa/Halmashauri ya Morogoro usafiri wa basi kutoka mjini Morogoro unapatikana
katika kituo cha mabasi cha Msamvu.Nauli ni Tshs 9000/=.Muhula wa kuanza masomo unaanza
tarehe 11/01/2021 unatakiwa kuripoti shuleni kuanzia tarehe 11/01/2021.Na mwisho wa kuripoti
ni tarehe 18/01/2021 ndani ya siku saba.

2.0 MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA
2.1 SARE ZA SHULE
a) Sare ya shule shule hii ni shati jeupe mikono mifupi na suruali kwa wavulana na shati
jeupe mikono mifupi na sketi kwa wasichana. Maelezo ya mshono rinda box kwa
wasichanana na suruali yenye marinda mawili kwa wavulana.
b) Hijabu na nusu kanzu rangi yake iwe light blue.kitambaa aina ya satini.
c¢) Sare ya michezo kwa shule hii ni Tshirt kwa wavulana na kwa wasichana.
2.2 Daftari kalamu na mkebe wa hesabu
2.3 Chakula cha wanafunzi wa kutwa,nauli ya kwenda shuleni na kurudi nyumbani pamoja na
matibabu
2.4 Nauli ya wanafunzi wa bweni kwenda shuleni na kurudi nyumbani wakati wa
likizo,godoro,na vifaa vya malazi.
2.5 Mabhitaji mengine ya kibinadamu(kama yapo yatajwe)
Rangi ya sare kwa suruali na sketi ni brown(kahawia)
Viatu vyeusi vya ngozi vya kamba kwa wote
Soksi nyeupe kwa wote
Tai ndefu kwa wote
Sketi iwe ndefu ivuke magoti
Suruali isibane na iwe na na TURN UP chini
Daftari 11 kumi na moja kwa wote COUNTER BOOK
Mkanda mweusi kwa wavulana
. Sketi mbili 02 na mashati mawili 02 wasichana
Suruali mbili 02 na mashati mawili 02 wavulana
Dumu moja 01 au ndoo ya maji lita ishirini
Mahindi ng’ondo tatu 03 na mpunga kidedea kimoja 01 kwa kila muhula.
Kiti na meza
Wasichana waje na kwanja moja
Wavulana waje na jembe moja na mpini wake
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3.0.
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SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE.

Shule hii inaendeshwa kwa mujibu wa Sheria ya Elimu Na-25 ya mwaka 1978. Aidha

inazingatia miongozo yote inayotolewa na wizara yenye .dhamana ya Elimu nchini.

Unatakiwa kuzingatia mambo ya Msingi yafuatayo:

(a) Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, wanafunzi wengine na jamii kwa
ujumla jambo la lazima. o

(b) Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule ni muhimu.

(c) Kutimiza kwa makini maandalio ya jioni (Preparation).

(d) Kuwabhi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa.

(e) Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelezo juu ya kuwepo ndani
na nje ya mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wako katika shule hii.

(f) Kutunza usafi wa mwili na mazingira ya shule.

(g) Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa.

(h) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote.

3.2. Makosa yafuatayo yanaweza kusababisha ufukuzwe shule.

4.0.

1. Wizi.

2. Uasherati, ubakaji, Ushoga.

3. Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya.

4. Uvutaji bangi.

5. Mwanafunzi kuwa na simu ya mkononi.

6. Kupigana na kupiga.

7. Kuharibu kwa makusudi mali ya Umma.

8. Kudharau Bendera ya Taifa.

9. Kuoa au kuolewa.

10. Kupata mimba au kusababisha mimba ndani na nje ya shule.
11. Kutoa mimba.

12. Kugoma, kuchochea na kuongoza au kuvuruga amani na usalama wa shule au watu.
13. Kukataa adhabu kwa makusudi.

Mambo mengine muhimu.
Medical Examination form ambayo itajazwa na Mganga Mkuu wa hospitali ya Serikali.
Fomu hiyo itakabidhiwa kwa Mkuu wa Shule mara atakapo ripoti shuleni.

“KARIBU SANA KATIKA SHULE HII”
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SEHEMU A (Ijazwe na Mzazi au Mlezi)

150671 R R S L O (S LRI Pt .- SRR RO .. B Mzazi/ Mlezi wa
MWANATUNZE.  .oveeceinciiciinsEbunes dnsedasisavisnssss Pagiss aotis kutoka  shule ya Msingi
................................ Ninaahidi kwamba nitamtunza kijana wangu ambaye ni
.................................................................... Kwa kipindi chote cha masomo yake

atakapokuwa shuleni na kuhakikisha kwamba mwanangu atatii na kuziheshimu sheria
zote zilizowekwa shuleni vilevile nitamtekelezea mahitaji yake yote muhimu ili aweze

kuendelea na masomo yake.

Sahihi ya Mzazi/MIezi .......50 cvcrsesrssssssrsqosineucratonesuaront

Jina MZaZi/MIeZi ...c.oovsmemesunivooyssiiideenetassnsanssnsssnililesssssdsy

SEHEMU B: (Ijazwe na Mwanafunzi)

11 1 01 [ ARSI ) L C L DHI yangu Ni ... it i asiist:
Shule NINAYOTOKA ......ccccvsussesiriessssssnsannsirnesesesabanssesnsnsassnssussssasssusasiones jina la mzazi/mlezi wa
kafimae Bl § s ok it st sves bl fta b we. Jina la
mzazi/mlezi wa kike ........... SO e W e e Nikiwa kama mwanafunzi

wa Kisaki Sekondari ninaahidi kuwa nitazitii na kuziheshimu sheria zote za shule.
Sahihi ya MWanafunzi ;. essserssesanssoe ifitoettncesans cibssso

Bn@iMwanafunEl ...iibiuiismomssiiisssssdipiosiinsssnendon

Fomu hii irudishwe pindi mwanafunzi anaporipoti shuleni.



MEDICAL EXAMINATION.FORM

THE HEADMASTER,

KISAKI SECONDARY SCHOOL,
P.O. BOX 2250,

MOROGORO.

TO BE COMPLETED BY MEDICAL OFFICER IN RESPECT
TO ALL FORM I ENTRANTS

PUPIL’S FULL NAME

BLOOD COUNT (RED AND WHITE)
STOOL EXAMINATION
URINE ANALSERS, - il O o PO L
SUPRITLIS TEST .coviteiiliniosrebiboee s, . ] Ml T L R
T R UL CONORUREN . | TNOT . OO 1 S L e i
10 %N A MR RS . LT < G Ry MR oY

.................................................................................................

ADDITIONAL INFORMATION

E.g. Physical defects or impairments, infection chromic of family diseases Etc.

I certify that above is fit/unfit for admission into a day/boarding school.
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Note: Medical officer, at the time of examination please treat the individual for any illness
you note/employee. This complete form should be sent to the Head of the school.
No pupil or person may be enrolled without certification of physical fitness.




