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YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI MTOMBOZI MWAKA 2021

1.0 Utangulizi:-
Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule ya
mtombozi sekondari kwa mwaka 2021.
Mtombozi sekondari ipo umbali wa km 12 kutoka makao makuu ya wilaya ya Morogoro (MVUHA).
Muhula wa kwanza wa masomo unaanza tarehe 11/01/2021,mwanafunzi anatakiwa kuripoti tarche '
04/01/2021.
Pia mwanafunzi asiporipoti ndani ya wiki mbili mzazi atachukuliwa hatua kali za kisheria.

2.0 Mambo muhimu ya kuzingatia

2:1 Sare za shule
(a). Sare ya shule hii ni shati jeupe mikono mfupi na suruali rangi ya kijani jani la mgomba kwa
wavulana na wasichana shati jeupe mikono mifupi na sketi rangi ya kijani jani la mgomba kwa

wasichana
2:2 Maelezo ya mshono
(a). Wasichana: sketi iwe ya rinda box mbele na nyuma na urefu wake ivuke magoti isiwe na belt pana.
Kwa wanaovaa hijabu washone nusu kanzu nyeupe mikono mirefu na sketi ndefu,rangi ya hijabu ni
nyeupe isiyo na urembo.
(b). Wavulana. Shati jeupe mikono mifupi na suruali chini upana sm16,mkanda mweusi
2:3 Mahitaji mengine
e Viatu vyeusi vya ngozi vya kufunga kamba kwa wote,visiwe na visigino virefu.
e Soksi nyeupe kwa wote
e T-shirt ya rangi ya orange kwa wote (fika shuleni utapewa maelekezo ya kuipata)
NB: Ni lazima kila mwanafunzi awe na sare za shule mbili ili kuepuka kuchakaa mapema
2:4 Mahitaji ya kitaaluma
e Mwanafunzi anatakiwa kuwa na daftari 09,(counter book )3Quire,
e Kalamu za kutosha
e Mkebe wa hesabu pamoja na rula
e Kamusi ya kiingereza na Kiswahili(English-swahili dictionary)
e Begi la kuwekea madaftari(asibebe mkonont)



2:5 Vifaa vya usafi na kilimo
1. Wasichana waje na
e Ufagio wa chelewa ,jembe, na ndoo ndogo
2. Wavulana waje na
e Ufagio wa chelewa,fyekeo na ndoo ndogo
Kila mwanafunzi aje na ufagio wa chelewa na fyekeo
3:0 SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE KWA MWANAFUNZI
3:1 Shule hii inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu namba -25 ya mwaka 1978 na kama
ilivyorekebishwa sheria ya Elimu namba 10 ya mwaka 1995. Aidha inazingatia miongozo yote
iliyotolewa na Wizara ya Elimu chini ya Ofisi ya RAIS- TAMISEMI yenye jukumu la usimamizi na
uendendeshaji wa Elimu.Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo:-
a) Heshima kwa viongozi, wazazi,wafanyakaziwote,wanafunzi wengine na jamii kwa jumla jambo la
lazima
b) Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule ni muhimu
¢) kutimiza kwa makini maandalio ya jioni (preparation)
d) Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa
e) Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelezo juu ya kuwepo ndani na nje ya
mipaka hivyo wakati wote wa uanafunzi wako katika shule hii
f) Kutunza usafi wa mwili na mazingira ya shule
g) Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa
h) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote ¢
3:2 Makosa yafuatayo yanaweza kusababisha ufukuzwe shule:-
1. Wizi
Uasherati,ubakaji,ushoga )
Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya
Uvutaji bangi
Mwanafunzi kuwa na simu ya mkononi
Kupigana na kupiga
Kuharibu kwa makusudi mali za umma
Kudharau bendera ya Taifa
Kuoa au kuolewa
: Kuf)ata mimba au kusababisha mimba ndani ya shule
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. Kutoa mimba
. Kugoma kuchochea na kuongoza au kuvuruga amani na usalama wa shule au watu na lugha chafu
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au matusi
. Kukataa adhabu kwa makundi
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“KARIBU SANA MTOMBOZI SEKONDARI"’
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MKUU WA SHULE

THE HEADMISTRESS
MTOMBOZ! SECONDARY SCHOOL
P.O.BCY "7 MOROGORO




SEHEMU A(ijazwe na mzazi)

Kutoka shule ya mSINGi.....vevevmeniniiii e
Ninaahidi kuwa nitmtunza kijana wangu ambaye Ni..........oeooeiiiini it eiieieieeeeeeeeenanna kwa kipindi chote
cha masomo yake atakapokuwa shuleni na kuhakikisha kwamba mwanangu atatii na kuziheshimu sharia zote

zilizowekwa shuleni. Vilevile nitamtekelezea mahitaji yake yote muhimu ili aweze kuenelea na masomo yake.

SEHEMU B(ijazwe na mwanafunzi)

Shile: pinotokE  wenmmmopsmapessading Ta Meag/Mlezl. wa KiKe.cuwmsmvsmvisvmpss s sese Jina la

Mzazi/Mlezi wa kiume.........oooeivieiiian

Nikiwa kama mwanafunzi wa shule ya Sekondari Mtombozi ninaahidi kuwa nitazitii na kuziheshimu sharia zote za
shule. a

Saini ya mwanafunzi.............c.eeenee.

Jna la mwWanTUnZi. . oo e

Fomu hii irudishwe shuleni pindi mwanafunzi anaporipoti shuleni



MEDICAL EXAMINATION FORM

THE HEAD MISTRESS,
MTOMBOZI SECONDARY SCHOOL,
P.O.BOX 540
MOROGORO
TO BE COMPLETED BY MEDICAL OFFICER IN RESPECT
TO ALL FORM I ENTRANTS

BB s sovsasenmsopapposeng s swoos YEARS)

BLOOD COUNT (RED AND WHITE): sz o s a0 000 50 005 a0 555 25 w00 558 55 5500 5
STOOL EXAMINATION ..o e
URTNE AWALY TS o susus snans s ommnss semos v S5 2 ey shi e Gis ssavsn
B TIEIE e cxcmmas comsomcncncnncn ssnmsmmssommoiaemssonen i ssmcas schihns e S emc Ak Ao A A0

ADDITIONAL INFORMATION
E.g. physical defects or impairments, infection chromic of family diseases Etc.

............................................................................................................
............................................................................................................
............................................................................................................

I certify that above is fit/unfit for admission into a day/boarding school.
SIENATUIC: .ottt et e designation ............cccoeeuinnn.

Note :-Medical officer, at the time of examination please treat the individual for any illness
you note/employee. This complete form should be sent to the Head of School. No
pupil/person should be admitted without certification of physical fitness



