

MUUNDO WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MOROGORO

BARAZA LA MADIWANI

KAMATI YA FEDHA, UONGOZI NA MIPANGO

KAMATI YA UCHUMI NA MAZINGIRA

KAMATI YA HUDUMA ZA KIJAMII

KAMATI YA UKIMWI

MKURUGENZI MTENDAJI (W)

KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI

KITENGO CHA TEHAMA

KITENGO CHA SHERIA

KITENGO CHA UGAVI NA MANUNUZI

KITENGO CHA UCHAGUZI

KITENGO CHA NYUKI

IDARA YA ELIMU MSINGI

IDARA YA ELIMU SEKONDARI

IDARA YA AFYA

IDARA YA UJENZI NA ZIMA MOTO

IDARA YA MAJI

IDARA YA MIPANGO NA UFUATILIAJI

IDARA YA FEDHA NA BIASHARA

IDARA YA UTAWALA NA UTUMISHI

IDARA YA USAFI NA MAZINGIRA

IDARA YA ARDHI, MALIASILI NA MAZINGIRA

IDARA YA KILIMO, UMWAGILIAJI NA USHIRIKA

IDARA YA MIFUGO NA UVUVI

IDARA YA MAENDELEO YA JAMIL, JINSIA NA WATOTO