JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA MOROGORO
Unapojibu tafadhali taja

Kumb. Na. MDC/E.70/5/19 Tarehe: 13 Aprili, 2021.

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Halmashauri ya Wilaya Morogoro imepokea Kibali cha Ajira Mbadala chenye Kumb. Na.
FA.170/361/01”A”/92 cha tarehe 17 Machi, 2021 kutoka kwa Katibu Mkuu (Utumishi).
Kufuatia kibali hicho, Mkurugenzi Mtendaji Wilaya, Halmashauri ya Wilaya Morogoro
anapenda kuwatangazia Wananchi wote wenye sifa za kujaza nafasi nne (04) za kazi ya
Msaidizi wa Kumbukumbu Daraja la Il.

1.0 NAFASI: MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA Il (NAFASI 04)

1.0.1 MAJUKUMU YA KAZI

i.  Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/mafaili yanayohitajiwa na Wasomaiji,
ii.  Kudhibiti upokeaiji, uandikishaji wa kumbukumbu/nyaraka na utoaji wa nyaraka,
ii. Kuchambua, kuorodhesha na kupanga kumbukumbu/nyaraka katika makundi
kulingana na somo husika (classification and boxing) kwaaijili ya matumizi ya ofisi,
iv. Kuweka/kupanga kumbukumbu na nyaraka mbalimbali kwenye mafaili,
v. Kuweka/kupanga kumbukumbu/nyaraka katika reki (file racks/cabinets) katika
masijala/vyumba vya kuhifadhia Kumbukumbu.
vi. Kuweka kumbukumbu (barua, nyaraka) katika mafaili
vii.  Kushughulikia maombi ya kumbukumbu/nyaraka kutoka Taasisi za serikali.
viii. Kufanya kazi nyingine kama atakavyopangiwa na kiongozi wake zinazohusiana
na elimu na ujuzi wake wa kazi.

1.0.2 SIFA ZA MWOMBAJI

i.  Awe amehitimu Kidato cha Nne (Form 1V) au Kidato cha Sita (Form VI)
i. Awe na Cheti cha Utunzaji Kumbukumbu (NTA Level 5) katika mojawapo ya fani
za afya, masijala, mahakama na ardhi.

1.0.3 MSHAHARA

Kwa kuzingatia muundo na ngazi za mishahara ya Watumishi wa Serikali yaani TGS B
kwa mwezi.
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1.0.4 MAMBO YA JUMLA YA KUZINGATIA

i. Mwombaji awe Raia wa Tanzania

ii. Awe na umri wa kuanzia miaka 18 hadi 45

ii. Nafasi hizi zitajazwa kwa masharti ya mkataba wa kudumu na malipo ya uzeeni.
Hivyo Mwombaji awe tayari kupangiwa na kufanya kazi katika Kituo cha kazi
chochote ndani ya Halmashauri kulingana na mabhitaji ya kazi.

iv.  Waombaji ambao tayari ni Watumishi wa Umma walioajiriwa katika masharti ya
kudumu na malipo ya pensheni hawatakiwi kuomba nafasi hizi.

v. Waombaji waambatishe Maelezo Binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V) yenye
anwani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya Wadhamini
(Referees) watatu wa kuaminika.

vi. Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma, nakala za vyeti vya kidato cha
nne na kidato cha sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu
mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika.

vii. “Testmonials”, “Provisional Results”, “Statement of results”, hati za matokeo za
kidato cha nne na sita (Form IV and Form VI Results Slips) HAVITAKUBALIWA.
vii.  Waombaiji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na

kuidhinishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE).

iXx. Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba
isipokuwa kama wanakibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.

X. Waombaji kazi ambao tayari ni Waaijiriwa katika nafasi za kuingilia walioko katika
Utumishi wa umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo yaliyo. katika
Waraka Na CAC. 45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba, 2010.

xi.  Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kugushi, Wahusika watachukuliwa hatua za
kisheria.

xii.  Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 27 Aprili, 2021.

Maombi yatumwe kwa:-

Mkurugenzi Mtendaiji Wilaya,
Halmashauri ya Wilaya Morogoro,
S.L.P. 1880,

MOROGORO.

Tangazo hili linapatikana katika tovuti ya Halmashauri ambayo ni
www.morogorodc.go.tz, tovuti ya Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma ambayo
ni www.ajira.go.tz pamoja na mbao za matangazo za Halmashauri.

Imetolewa na:-

N
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