OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
SHULE YA SEKONDARI TAWA

Halmashauri ya Wilaya Morogoro Ofisi ya Mkuu wa Shule
Simu 0757-643246, 0718-112208 Shule ya sekondari Tawa
Barua pepe:tawasecondary2005@gmail.com S.L.P 2294,
Morogoro
PR bl e
Kb INaL voeovetiiinbissslisnsisindosivasenbonmbaveseninsonnns
MZAZYNIUEZT Aol aodiiiiesisninssisnsisahsi dadscssissiislens sioribbss dosss s bdavis

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI TAWA MWAKA 2021.

1.0 UTANGULIZI
Ninafurahi kukutaarifu kuwa umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule ya sekondari
Tawa mwaka 2021. Hii ni nafasi adhimu hivyo itumie vyema. Shule ya sekondari Tawa ipo umbali
wa kilomita 50 kaskazini magharibi mwa Halmashauri ya wilaya ya Morogoro - katika kijiji cha
Tawa, kata ya Tawa tarafa ya Matombo — Halmashauri ya Wilaya ya Morogoro. Muhula wa kwanza
wa masomo utaanza tarehe 11-01-2021, unatakiwa kuripoti shuleni kuanzia tarehe 11-01-2021 na
mwisho wa kuripoti ni ndani ya siku 14.

2.0 MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

2.1 Sare za shule

2.2 Wasichana
e Shati (2) nyeupe mikono mifupi (tomato)
e Sketi (2) damu ya mzee (mshono wa heshima wa rinda box)
e Sketi nyeusi kwa shughuli za elimu ya kujitegemea ndefu ivuke magoti
e Hijab nyeupe huvaliwa na nusu kanzu
e Soksi nyeupe
e Viatu vyeusi vya ngozi vya kamba vyenye visigini vifupi
e Swetarangi ya damu yam zee

2.3 Wavulana
e Shati (2) nyeupe mikono mifupi (tomato)
e Suruali (2) damu ya mzee (mshono wa heshima) iwe na rinda na turn up
e Suruali nyeusi kwa shughuli za elimu ya kujitegemea
e Mkanda mweusi wa ngozi
e Soksi nyeupe
e Viatu vyeusi vya ngozi vya kamba
e Sweta rangi ya damu ya mzee

2.4 Vifaa vingine vya mwanafunzi
e Madaftari (10) counter book QR 3
e Kalamu na mkebe wa Hisabati



e Rula

e Begi la kubebea madaftari

e Kamusi (Kitabu chenye tafsiri ya maneno mbalimbali ambayo itamsaidia kuelewa
lugha ya kiingereza).

e Vifaa vya usafi kama ifuatavyo:-

Jembe

Ndoo

Kwanja

Reki

Fagio

N e T N

3.0 MAMBO MENGINE MUHIMU
Sheria na kanuni za shule ambazo mzazi/mlezi na mwanafunzi mnapaswa kuzisoma na kuzielewa
kabla ya kuripoti shule ili uje kuzifuata vyema. Medical Examination Form ambayo
imeambatanishwa itajazwa na Mganga Mkuu wa Hospitali ya Serikali (fomu hiyo itakabidhiwa kwa
Mkuu wa Shule mara utakaporipoti shuleni).

KARIBU SANA TAWA SEKONDARI

ANAGRACE K. JASSON
MKUU WA SHULE.



