
TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 

HALMASHAURI YA WILAYA YA MOROGORO (MVUHA) 
INAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WENYE SIFA KUOMBA NAFASI 
ZA KAZI KWA MASHARTI YA MKATABA KAMA IFUATAVYO:

KARANI WA KAZI ZA UJENZI (CLERK OF WORK) - NAFASI 1 
NAFASI HII NI KWA AJILI YA KUFANYA KAZI KWENYE ENEO 
LA MRADI WA UJENZI WA OFISI YA MAKAO MAKUU YA 

HALMASHAURI YA WILAYA MOROGORO (MVUHA): 

1. 

1.1 MASHARTI YA KAZI: MKATABA 
1.2 MUDA WA MKATABA: MIE}I SITA (06) (WENYE 

KUWEZA KURUDIWA).
1.3 SIFA ZA MWOMBAJI: MHITIMU WA KIDATO CHA 

NNE/SITA MWENYE SHAHADA/STASHAHADA YA 
UHANDISI AU USANIFU MAJENGO KUTOKA CHUO 
KINACHOTAMBULIKA NA SERIKALI. 

1.4 MSHAHARA: UZINGATIWA NGAZI ZA MSHAHARA WA 
SERIKALI.

1.5 MAJUKUMU YA KARANI WA KAZI YA UJENZI: 
UFUATILIAJI WA MAENDELEO YA MRADI NA KUTOA 
TAARIFA KWA MHANDISI WA UJENZI NA 
MKURUGENZI WA HALMASHAURI.
KUHIFADHI TAARIFA ZA MRADI KWA KUHUISHA ii) 
MCHORO, PICHA, UPIMAJI NA UCHUKUAJI WA 
SAMPULI ZA UCHUNGUZI WA KIMAAMBARA.

il) KUsIMAMIA NA KUANGALIA MIONGOZO YA UJENZI, ii) 
AFYA NA USALAMA KWENYE MRADI; MATAKWA YA 
SHERIA NA EKOLOJIA KATIKA MRADI. 

iv) KUFANYA UKAGUZI WA KAZI ZA UJENZI KWA iv) 
KUHUSISHA/KUFUATA MICHORO NA MIONGOZO 
YA KIUFUNDI 

v KUPIMA NA KUANGLAIA UBORA WA VIFAA VYA 
UJENZI WA MAJENGO 

KUBAINI MAPUNGUFU YA KIUJENZI NA KUTATUA vi) 
vii) KUJADILIANA NA MKANDARASI, MHANDISI WA 

UJENZI WA HALMASAURI, MPIMAJI JUUYA 
MASUALA YA UJENZI. 



MASHARTI YA JUMLA 
xi) WAOMBAJI WOTE WAWE NI RAIA WA TANZANIA UMRI 

USIOZIDI MIAKA 45. 

xii) WAOMBAJI WOTE WAAMBATISHE CHETI CHA KUZALIWA 

xii) WAOMBAJI WOTE WAAMBATISHE TAARIFA BINAFSI (CV) 

YENYE ANWANI NA NAMBA ZA SIMU ZA KUAMIKA NA 

MAJINA YA WADHAMINI. 

xvi) MAOMBI YOTE YAAMBATISHWE NA VYETI VYA ELIMU NA 

TAALUMA KWA KUZINGATIA SIFA ZILIZOELEZWA HAPO 

JUU. 

xv) HATI ZA MATOKEO HAVITATAMBULIKA (TESTIMONIALS 

AND PROVISIONAL RESULTS). 

xvi) WAOMBAJI WALIOSOMEA NJE YA 
WAHAKIKISHE VYETI VYAO VIMEHAKIKIWA NA 
KUIDHINISHWA NA MAMLAKA HUSIKA (TCU AU NECTA). 

YA TANZANIA 

xvii) WAOMBAJI WALIOSTAAFISHWA KATIKA UTUMISHI WA 
UMMA HAWARUHUSIWI KUOMBA ISIPOKUWA KAMA 

WANAKIBALI CHA MAMLAKA HUSIKA. 

xvii) MWISHO WA KUTUMA MAOMBI YA KAZI NI TAREHE 10 

OKTOBA, 2021 SAA 9:30 ALASIRI. 

xix) MAOMBI YOTE YATUMWE KWENYE ANWANI IFUATAYO: 

MKURUGENZI MTENDAJI (WN) 
HALMASHAURI YA WILAYA YA MOROGORO 

S.L.P. 1880, 
MOROGORO. 

IMETOLEWA NA: 
MKURUGENZI MTENDAJI 

4ALMASHAURI YA WILAYA 

MCF 0ORO REHEMAS. BWASI 

MKURUGENZI MTENDAJI (W) 

HALMASHAURI YA WILAYA YA MOROGORO 
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