



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MOROGORO



Unapojibu tafadhali taja;
KUMB NA PA.83/207/01/4

16/07/2024

TAARIFA KWA UMMA

(KUSUDIO LA KUREKEBISHA NA KUTUNGA SHERIA NDOGO)
(Imetolewa chini ya kifungu cha 155(1) cha Sura ya 287)

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Morogoro anawaarifu wananchi wote wa Wilaya ya Morogoro kwamba, Halmashauri inakusudia kufanya marekebisho na Kutunga Sheria yenye kusudio la kuendana na mazingira ya sasa na kutatua changamoto au kero zilipo.

Sheria Ndogo zinazokusudiwa kufanyiwa marekebisho na kutungwa ni:-

1. Sheria Ndogo za (Afya na Usafi wa Mazingira) Marekebisho za Halmashauri ya Wilaya ya Morogoro za 2024.
2. Sheria Ndogo za Halmashauri ya Wilaya ya Morogoro za (Karafuu, Mazao Mengine ya Viungo) za Mwaka 2024.
3. Sheria Ndogo za Halmashauri ya Wilaya ya Morogoro za (Mahudhurio) ya Lazima na Upatikanaji wa Chakula cha Mchana Shuleni) za Mwaka 2024

TAARIFA ZAIDI INATOLEWA KWAMBA, mwananchi yeyote mwenye pingamizi la msingi kuhusu Sheria zinazokusudiwa kufanyiwa marekebisho na kutungwa aandike na kuwasilisha pingamizi lake kwa Mkurugenzi Mtendaji ndani ya Siku Kumi na Nne(14) tangu tarehe ya taarifa hii.

Imetolewa na:


Joanfaith J. Kataria
MKURUGENZI MTENDAJI

KURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
MOROGORO