JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MOROGORO

TANGAZO LA KUPANGISHA VYUMBA VYA OFISI NA MAENEO
MBALIMBALI YALIYOPO MOROGORO MIINL.

TAREHE: 19 Machi, 2025

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA
MOROGORO ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE,MAKAMPUNI,
TAASISI,NGO’S,CBO’S MBALIMBALI KWAMBA ANAPANGISHA OFISI NA
MAENEO MBALIMBALI YALIYOPO MOROGORO MIJINI KAMA

IFUATAVYO:-
S/NO | AINA YA JENGO IDADI YA iMAHALI LILIPO
VYUMBA

1. |JENGO LA KANTINI i 'DED ZAMANI
2. | OFISI YA UTAMADUNI 2 | DED ZAMANI
3. | OFISI YA MAENEDELEO YA JAMII 2 | DED ZAMANI
4. | OFISI YA MISHAHARA 1 | DED ZAMANI
5. | OFISI YA MWANASHERIA 1 ' DED ZAMANI
6. | MASIALA 1 | DED ZAMANI
7. | OFISI YA ICT/TEHAMA 1 ' DED ZAMANI
8 | OFISI YA KARANI WA MIKUTANO (CC) 1 | DED ZAMANI
9.  |JENGOLILILOKUWA MAHAKAMA | 4 _DED ZAMAN!
10. | OFISI YA BIASHARA L2 | DED ZAMANI
11. | OFISI YA MIPANGO | 2 | DED ZAMANI
|12 |OFISIYATASAF 2 | DED _ZAMANI
'13. | OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI(W) | 2 'DED ZAMANI
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14, OHS| Yﬁ} UTU_M|§H| T e T _ 2 = DED ZAMAN_'-“'_#
15. | OFISI YA M/KITI WA HALMASHAURI | 1 T m
16. |OFISIYACAMFED | 1 |DED ZAMANML
17. | OFISIZAELIMU MSING 4 DED ZAMANI
18, | OFISI ZA ELIMU SEKONDARI 3 DED ZAMANI
19 . |OFISIZAAFYA ' 3 [DED ZAMANI
20. | CONTAINER ZA OFISI ZA UJENZI 3 DED ZAMANI
21. | CONTAINER ZA OFISI ZA AFYA 1 |DED ZAMANL
22. | JENGO LAKILIMO__ 3 |POLISIMKOA
23. | OFISIZAKILIMO__ 3 POLISI MKOA
24. | JENGO LA KILIMO 2 NANENANE

55 | ENEO LA GEREJI KARIBU NA GEREJI 1 SABASABA
| YAABOOD LILILOPO SABASABA
26, | ENEO LA WAZI LILILOPO KATIKA 1 KINGALU
. | JENGO NAM DC/HQ/ADM/RB/001 . R

MASHARTI YA JUMLA

1. Muda wa kupangisha ni miezi sita(6).Baada ya miezi sita (6)
mwajiri anaweza kuongeza muda wa kupangisha ambao ni miezi
sita mingine

2. Kwa kuwa nyumba ni za muda mrefu gharama za ukarabati
zitapunguzwa katika malipo ya kodi na gharama hizo

. zitawasilishwa na kuthibitishwa na Mhandisi wa Halmashauri ya
wilaya ya Morogoro kabla ya ukarabati kufanyika .

3. Kabla ya kujaza fomu ya maombi mpangaji anashauriwa
kutembelea eneo na kujua ukubwa wa nyumba / eneo.

4. Gharama za ununuzi wa fomu ni Tshs. 20,000/=tu na
hazitarudishwa.

5. Muda wa kurudisha fomu ni siku saba (7) tangia kutolewa
tangazo hili.
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gaada ya mpangaji kukidhi vigezo ataingia mkataba wa kulipa

kodi kwa mkataba wa miezi sita(6).

7. Kila muombaiji atataja bei/gharama ya kupanga eneo analohitaji.

8. Mpangaji atakayechelewesha kulipa kodi ya pango zaidi ya miezi
miwili(2)mkataba wake utasitishwa.

9. Gharama za maji na umeme ni za mpangaji mwenyewe.

10. Malipo yatafanyika kwa kupewa ucontrol number” toka ofisi ya
'Mwekahazina wa Haimashauri ya Wiiaya Morogoro. -

11. Fomu ya maombi inapatiakana ofisi ya Mkurugenzi -Kitengo cha

Ununuzi na Ugavi mara baada ya malipo ya fomu kufanyika

kuanzia tarehe 19/03/2025 hadi tarehe 25/03/2025

IMETOLEWA NA :-
KURUGENZI MTENDA.
? 5 ALMARHAURI YA WILAY '
- N.(BOBORD

------------------------------

Jeshi Godfrey Lupembe
Mkurugenzi Mtendeaji (W) Morogoro
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