



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
**OFISI YA RAIS**  
**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**  
**HALMASHAURI YA WILAYA MOROGORO**



Unapojibu tafadhali taja  
Kumb. Na. MDC/E.70/VOL.IV/190

01 Septemba, 2021.

**TANGAZO LA KUITWA KAZINI**

Mkurugenzi Mtendaji Wilaya wa Halmashauri ya Wilaya ya Morogoro anapenda kuwatangazia Waombaji Kazi wa nafasi ya Msaidizi Kumbukumbu Daraja la II walioshiriki usaili wa mahojiano uliofanyika tarehe 30 Agosti, 2021 kuwa, matokeo ya usaili huo yametoka na Waliofaulu wameorodheshwa katika tangazo hili.

Waombaji waliofaulu wanatakiwa kuripoti kazini tarehe **06 Septemba, 2021 saa 1:30 asubuhi** katika ofisi za Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya Morogoro zilizopo katika Kijiji cha Mvuhu, Morogoro [wakiwa vyeti vyao halisi kama ilivyoelezwa kwenye tangazo la kazi.

Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo, wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa tena.

**Waombaji Walioitwa Kazini kwa Nafasi ya Msaidizi Kumbukumbu Daraja la II**

Na	Jina la Aliyeitwa Kazini	Jinsi	Anuani ya Sasa
1	Maria Samba Fraternali	Ke	S.L.P. 1, Morogoro.
2	Clemencia Y. Mkwizu	Ke	S.L.P. 209, Mbozi.
3	Baraka Frolence Kipeta	Me	Tanga
4	Abdul Mfaume Gome	Me	S.L.P. 989, Dar es Salaam.

Karibuni sana Halmashauri ya Wilaya ya Morogoro

Imetolewa na:

Rehema S. Bwasi  
**MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA MOROGORO**

**MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA  
MOROGORO**