

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

**OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MOROGORO**

OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI (W)

SLP 1880

MOROGORO



Tarehe **13/01/2023**

TANGAZO LA KAZI ZA UFUNDI WA MAJENGO (LOCAL FUNDI)

1. **Halmashauri ya Wilaya ya Morogoro** imepokea fedha kutoka serikali kuu kwa ajili ya shughuli za ujenzi wa majengo kwa mwaka wa fedha 2022/2023. Fedha hizi zitatumika kwa ajili ya kulipia Kazi za Ufundi pamoja na Ununuzi wa vifaa kwa ajili ya majengo husika.
2. **Halmashauri ya Wilaya ya Morogoro** inatanagaza nafasi ya kazi za ufundi wa majengo kutoka kwa mafundi binafsi au vikundi vyenye nia na uwezo wa kufanya kazi ya ufundi.
3. Majengo yatakayotakiwa kujengewa ni **KITUO CHA POLIASI, na UJENZI WA OFISI YA MBUNGE** katika kijiji cha Mvuha.

SN.	JINA LA MRADI/ AINA YA KAZI ITAKAYOPFANYIKA	NAMABA YA ZABUNI
1	UJENZI WA OFISI YA MBUNGE	LGA/080/W/L.CHARGE/MBUNGE-ADM/2022/2023/01
2	KITUO CHA POLISI.	LGA/080/W/L.CHARGE/POLISI-ADM/2022/2023/01

4. Waombaji wote ni lazima wawe ni raia wa Tanzania
5. Muombaji awe na uzoefu wa kujenga majengo ya Serikali kwa muda usiopungua miaka mitatu (3) kwa kuorodhesha idadi ya miradi aliyowahi kufanya au anayoendelea kutekeleza.
6. Kila mwombaji atatakiwa kujaza vitabu vya maelekezo na gharama (schedule of labour) na michoro ambayo vinaptikana kwenye Ofisi ya Mkurugenzi mtendaji Kitengo cha Manunuzi kuanzia saa 2.00 asubuhi hadi saa 9.00 alasiri.

7. Mwombaji anatakiwa awe na uwezo kwa kusoma na kutafasiri ramani za majengo
8. Mwombaji atatakiwa kuwa na mafundi wasaidizi wasiopungua (kumi) 10 kwa ajili ya kuharakisha utekelezaji wa kazi iliyokusudiwa.
9. Madiwani na watumishi wa Halmashauri ya Wilaya ya Morogoro hawaruhusiwi kuomba kazi hii
10. Mwombaji aandike barua ya maombi ya kazi ya ujenzi wa jengo analohitaji ikiambatabana na nyaraka muhimu za kiufundi kisha iwekwe kwenye bahasha na iandikwe **JINA LA JENGO NA NAMBA YA ZABUNI YA JENGO ANALOOMBA** na siyo jina la mwombaji.
11. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 27/01/2023 saa 4.00 asubuhi katika ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya Morogoro,
12. Maombi yatakayoletwa baada ya muda wa mwisho au wakati zoezi la ufunguzi likiendelea hayatapokelewa na kufanyiwa kazi
13. Maombi yote yatumwe kwa.

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MOROGORO
S.L.P 1880
MOROGORO.



.....
**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MOROGORO**

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MOROGORO